Skip to content

2022-ல் இந்த நாட்களில் தங்கம் வாங்குவது உங்கள் வாழ்க்கையில் அதிர்ஷ்டத்தை அள்ளி கொடுக்குமாம்…மறந்துராதீங்க!

2022-ல் இந்த நாட்களில் தங்கம் வாங்குவது உங்கள் வாழ்க்கையில் அதிர்ஷ்டத்தை அள்ளி கொடுக்குமாம்…மறந்துராதீங்க!

இன்றைய உலகில் தங்கம் ஒரு விலைமதிப்பற்ற உலோகம் மட்டுமல்ல, முதலீட்டு வடிவமும் கூட. மேலும் இந்தியா தங்கத்தின் மிகப்பெரிய நுகர்வோர்களில் ஒன்றாக இருப்பதால், இந்த மஞ்சள் உலோகத்தின் மீதான மோகம் மக்களுக்கு எப்போதும் குறையாது. முதலீடு என்பதைத் தாண்டி, இந்தியாவில் தங்கம் பாரம்பரிய முக்கியத்துவத்தையும் கொண்டுள்ளது.

பலர் தங்கத்தை சொந்த உபயோகத்திற்காக மட்டும் வாங்காமல், அதை கடவுளுக்கு காணிக்கையாக செலுத்தவும், தங்களுடைய மகள்களுக்காகவும் சேமித்து வைக்கின்றனர். இந்த எல்லா சந்தர்ப்பங்களிலும், உலோகத்தின் தூய்மை எவ்வளவு அவசியமோ, அதே அளவு தங்கத்தை ஒரு சுப நேரத்தில் வாங்குவது அவசியம். சரியான நேரத்தில் தங்கம் வாங்குவது உங்கள் வாழ்க்கையில் பெரிய மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும். 2022-ல் தங்கம் வாங்க சிறந்த நாட்கள் என்னென்ன என்று பார்க்கலாம்.

சுபமுகூர்தத்தில் ஏன் தங்கம் வாங்க வேண்டும்?

நமது ஜோதிடர்களின் கூற்றுப்படி, அதிக விலையுடன் வரும் மற்றும் அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட மிகப்பெரிய மதிப்பைக் கொண்ட எதையும் எப்போதும் ஒரு நல்ல நாளில் வாங்க வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக, நாட்காட்டியில் ஒவ்வொரு நாளும் ராகு காலம் என்று ஒரு காலகட்டம் உள்ளது.

ராகு, ஒரு தீய கிரகமாக, எதிர்மறையைப் பரப்புவதற்கும் கிரகணத்தை ஏற்படுத்துவதற்கும் பெயர் பெற்றவர். மற்றவர்களை பேராசை, காமம் மற்றும் சுயநலவாதிகளாக மாற்ற வேண்டும் என்ற முடிவில்லாத ஆசை இந்த கிரகத்திற்கு உள்ளது, இது அதன் தனிப்பட்ட குணாதிசயங்களில் சில.

மேலும் ராகு காலத்தின் போது மிகவும் சக்திவாய்ந்த தீய சக்திகளை பரப்புவதன் மூலம் ராகு அவ்வாறு செய்ய முடியும். எனவே, இந்த நேரத்தில் மங்களகரமான எதையும் வாங்குவது தவிர்க்கப்பட வேண்டும், ஏனெனில் இது உங்களுக்கு பின்னர் அதை அதிகமாக விரும்ப வைக்கும், இதனால் நீங்கள் பேராசைப்படுவீர்கள்.

நீங்கள் தங்கத்தை வாங்குவதற்கு முன், தங்கத்தை வாங்குவதற்கான சிறந்த நாள் மற்றும் நேரத்தை நீங்கள் எப்பொழுதும் பார்க்க வேண்டும் என்பதற்கு இன்னும் பல காரணங்கள் உள்ளன.

2022ல் தங்கம் வாங்க உகந்த நேரம்

பல இந்திய குடும்பங்கள் தீபாவளியை தங்கம் வாங்குவதற்கு மிகவும் உகந்த நேரமாக கருதுகின்றனர். தீபாவளியன்று தங்கம் வாங்குவது லட்சுமி தேவியை வீட்டிற்கு வரவழைத்து செல்வம் மற்றும் செழிப்புடன் நம்மை ஆசீர்வதிப்பதோடு தொடர்புடையது.

தீபாவளி பண்டிகையின் முதல் நாளான தண்டேராஸ் அன்று மக்கள் தங்கம் வாங்குவது வழக்கம். இந்து காலண்டர் மாதமான கார்த்திகையில் கிருஷ்ண பக்ஷத்தின் பதின்மூன்றாவது சந்திர நாளில் தனத்ரயோதசி கொண்டாடப்படுகிறது. இருப்பினும், இந்தியா பல கலாச்சாரங்களைக் கொண்ட சமூகமாக இருப்பதால், வெவ்வேறு மாநிலங்களில் உள்ள மக்கள் தங்கம் வாங்குவதற்கு வெவ்வேறு நாட்களையும் சந்தர்ப்பங்களையும் அனுகூலமாகக் கருதுகின்றனர்.

2022 இல் தங்கம் வாங்குவதற்கு மிகவும் சாதகமான நாட்களை மேற்கொண்டு பார்க்கலாம்.

பூச நட்சத்திரம் 2022

பூச நட்சத்திரம் ஜோதிடத்தில் உள்ள நட்சத்திரங்களில் ஒன்றாகும். ஜோதிடர்களின் கூற்றுப்படி, பூச நட்சத்திர நாளில் குறிப்பிட்ட காலம் நிதி பரிவர்த்தனைகளுக்கு மிகவும் சாதகமானது. இந்த காலகட்டத்தில், மக்கள் பல்வேறு காரணங்களுக்காக தங்கத்தை வாங்க விரும்புகிறார்கள்.

பூச நட்சத்திரம் ஆண்டு முழுவதும் பல நாட்களில் வருகிறது, எனவே 2022 ஆம் ஆண்டில் தங்கம் வாங்குவதற்கு மிகவும் சாதகமான நேரத்தை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். 2022-ல் பூச நட்சத்திரம் ஜனவரி 18, மார்ச் 13, ஏப்ரல் 10, மே 7, ஜூன் 3, ஜூலை 1, ஜூலை 28, ஆகஸ்ட் 24, செப்டம்பர் 20, அக்டோபர் 18, நவம்பர் 14, டிசம்பர் 11 ஆகிய நாட்களில் வருகிறது. இந்த நாட்களில் தாராளமாக தங்கம் வாங்கலாம்.

பொங்கல் தைத்திருநாள்

பொங்கல் என்பது நாட்காட்டியின் முதல் பண்டிகை, எனவே மிகவும் புனிதமானது. பொங்கல் அல்லது சங்கராந்தி என்பது அறுவடைத் திருவிழாவாகும் மற்றும் அறுவடைக் காலத்தின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது, இது 2022 ஆம் ஆண்டில் தங்கம் வாங்குவதற்கு மிகவும் புனிதமான நாட்களில் ஒன்றாகும். 2022 ஆம் ஆண்டில் மகர சங்கராந்தி அல்லது பொங்கல் ஜனவரி 14 ஆம் தேதி கொண்டாடப்படும்.

யுகாதி மற்றும் தமிழ் புத்தாண்டு மற்றும் குடி பத்வா

யுகாதி மற்றும் குடி பத்வா மற்றும் தமிழ் புத்தாண்டு ஆகியவை இந்து நாட்காட்டியின்படி ஆண்டின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கின்றன. இந்த பண்டிகைகள் ஒரே முக்கியத்துவத்தைக் கொண்டிருக்கின்றன, ஆனால் இந்தியாவின் வெவ்வேறு மாநிலங்களில் வெவ்வேறு பெயர்களைக் கொண்டுள்ளன.

ஆந்திரா, கர்நாடகா மற்றும் தெலுங்கானா மாநிலங்களில் புத்தாண்டு வருகையை யுகாதி குறிக்கிறது, மறுபுறம், குடி பட்வா, மகாராஷ்டிராவில் புத்தாண்டு வருகையை குறிக்கிறது. தமிழ் புத்தாண்டான ஏப்ரல் 14 தமிழ்நாட்டில் புத்தாண்டை குறிக்கிறது. இந்த நாளில், பலர் புதிய தொடக்கங்கள் மற்றும் செழிப்பைக் குறிக்கும் தங்கத்தை வாங்க விரும்புகிறார்கள். யுகாதி மற்றும் குடி பத்வா 2022 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 2 ஆம் தேதி வருகிறது.

அட்சய திருதியை 2022

2022 ஆம் ஆண்டில் தங்கம் வாங்க மிகவும் புனிதமான நாள், அட்சய திருதியை. எந்த ஜோதிடரிடம் சென்றாலும், அவர்கள் அட்சய திருதியை நாளில் தங்கம் வாங்க பரிந்துரைப்பார். அக்தி அல்லது அகா தீஜ் என்றும் அழைக்கப்படும் நாள், ஆண்டுதோறும் இந்து மற்றும் ஜெயின் வசந்த விழாவாகும். ஜோதிடர்களின் கூற்றுப்படி, இந்த நாளில் தங்கம் வாங்குவது செழிப்பையும் செல்வத்தையும் குறிக்கிறது. 2022 ஆம் ஆண்டில், அட்சய திருதியை மே 3 ஆம் தேதி வருகிறது.

நவராத்திரி 2022

நவராத்திரி விழா உலகம் முழுவதும் பிரபலமானது. இது 9 நாட்கள் மற்றும் இரவுகள் கொண்டாடப்படுகிறது, இந்த விழாவின் போது மக்கள் துர்கா தேவியை வணங்க வெளியே வருகிறார்கள். பந்தல்கள் அமைக்கப்பட்டு, அம்மனுக்கு ஆடைகள் மற்றும் நகைகள் அணிவிக்கப்படுகின்றன.

மக்கள் தங்கம் வாங்க இந்த 9 நாட்களைத் தேர்வு செய்கிறார்கள். 2022 ஆம் ஆண்டு செப்டம்பர் 26 ஆம் தேதி முதல் அக்டோபர் 4 ஆம் தேதி வரை நவராத்திரி கொண்டாடப்படுகிறது. இந்த நாளில் தங்கம் வாங்குவது லக்ஷ்மி தேவியின் அருளை பூரணமாக பெற்றுத்தரும்.

தீபாவளி மற்றும் தந்தேராஸ் 2022

இந்து கலாசாரப்படி தங்கம் வாங்க மற்றொரு சிறந்த நாள் வந்துவிட்டது. தந்தேராஸ் மற்றும் தீபாவளி நாட்களில் தங்கத்தின் தேவை மிக அதிகமாக இருக்கும்.

மக்கள் தங்கத்தை நாணயங்களாக வாங்குவதையோ அல்லது அதில் செய்யப்பட்ட நகைகளையோ வாங்குவதையோ தேர்வு செய்கிறார்கள்.

தந்தேராஸ் என்ற பெயர் செல்வத்தின் தெய்வமான லட்சுமியின் வழிபாட்டைக் குறிக்கிறது, மேலும் இது இந்தியாவில் தீபாவளி பண்டிகையின் முதல் நாளாகும்.

பலிபிரதிபாதா 2022

தீபாவளியின் மூன்றாம் நாள் பலிபிரதிபதா என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நாள் இந்து நம்பிக்கையின்படி ஒரு நல்ல நேரத்தின் முடிவைக் குறிக்கிறது. இதனால் தங்கம் வாங்குவதற்கான கடைசி வாய்ப்பாக மக்கள் பார்க்கின்றனர். 2021 ஆம் ஆண்டில், பலிபிரதிபதா அக்டோபர் 26 ஆம் தேதி கொண்டாடப்படும்.

வார நாட்களில் எந்த நாளில் வாங்கலாம்?

வெள்ளிக்கிழமை தங்கம் வாங்க உகந்த நாள். ஜோதிட சாஸ்திரத்தில் வெள்ளிக்கிழமை பொதுவாக எதையும் புதிதாக தொடங்குவதற்கு மிகவும் நல்ல நாளாகக் கருதப்படுகிறது. ஆனால், ராகு கால நேரத்தை மனதில் கொள்ள வேண்டும். அதேபோல பௌர்ணமி நாட்களும் தங்கம் வாங்க சிறந்த நாட்களாகும். புதிதாக ஒன்றைத் தொடங்க பௌர்ணமி சிறந்த நாளாகும்.